Je, kwa dini ya kiislamu ni ruksa kuvuta sigara?

Je, kwa dini ya kiislamu ni ruksa kuvuta sigara?

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2010
Posts
8,036
Reaction score
14,942
Wasalaam waleikhum ndugu zangu waislam na wakristo....

Ni kawaida kwa waumini wa kislamu kukuta hawatumii pombe kwa kuwa imekatazwa kwenye maandiko. Ila sigara kwao ni kama chanda na pete!! Ukitembelea nchi nyingi za kiislamu kuna uvutaji mkubwa wa sigara na siku hizi shisha.

Je ni ruksa kwao kuvuta sigara?
 
Kwa mujibu wa mafundisho yao uislamu yanatakaza kujidhuru ,Dharar kwa namna yoyote ile.

Hivyo kukuta mwislamu anavuta sigara ni kama tu kumkuta mlokole akipasua amri ya sita madhabahuni na muumini wake tu
 
Wasalaam waleikhum ndugu zangu waislam na wakristo....

Ni kawaida kwa waumini wa kislamu kukuta hawatumii pombe kwa kuwa imekatazwa kwenye maandiko. Ila sigara kwao ni kama chanda na pete!! Ukitembelea nchi nyingi za kiislamu kuna uvutaji mkubwa wa sigara na siku hizi shisha.

Je ni ruksa kwao kuvuta sigara?
Acha udini, wakristo wakatoliki Pombe na Sigara ruksa. Kwanini husemi hao unakimbilia waislam?
Hivyo kabisa.
 
Acha udini, wakristo wakatoliki Pombe na Sigara ruksa. Kwanini husemi hao unakimbilia waislam?
Hivyo kabisa.
Mkuu kwanza futa kauli.
1. Mimi sio mdini.
2. Nimeuliza kwa nia njema kupata elimu.
3. Naishi na waislamu asilimia 99 wamenizunguka so sina hayo mambo.

Pia natambua wakatoliki tunakunywa nao pombe hata mapadri so sio dhambi kwao na jumapili wanagonga mvinyo madhabahuni....

Jikite kwenye mada.
 
Back
Top Bottom