JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Majina ya walioomba kazi wizara ya afya haya hapa

    Report Post
    Results 1 to 14 of 14
    1. mwankuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2010
      Posts : 258
      Rep Power : 541
      Likes Received
      46
      Likes Given
      58

      Default Majina ya walioomba kazi wizara ya afya haya hapa

      Kwa wale walioomba nafasi mbalimbali za kazi katika wizara ya afya na ustawi wa jamii (kada za afya),majina na vituo vya kazi yametolewa kwenye tovuti ya wizara hiyo ambayo ni www.moh.go.tz

      3legedbird likes this.
      "THE REVOLUTION IS NOT AN APPLE THAT FALLS WHEN IT IS RIPE,YOU HAVETO MAKE IT FALL" (CHE GUEVARA)


    2. engmtolera's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Posts : 4,797
      Rep Power : 5464
      Likes Received
      1176
      Likes Given
      1062

      Default Re: Majina ya walioomba kazi wizara ya afya haya hapa

      tunashukuru kwa taarifa mkuu
      "You Can Not Jail Him First And Hear Him Later"

    3. King Kong III's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 17,206
      Rep Power : 3877135
      Likes Received
      5349
      Likes Given
      3535

      Default Re: Majina ya walioomba kazi wizara ya afya haya hapa

      Thanks mkuu
      thonism likes this.

    4. mwankuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2010
      Posts : 258
      Rep Power : 541
      Likes Received
      46
      Likes Given
      58

      Default Re: Majina ya walioomba kazi wizara ya afya haya hapa

      Quote By King Kong III View Post
      Thanks mkuu
      Tuko pamoja mkuu
      "THE REVOLUTION IS NOT AN APPLE THAT FALLS WHEN IT IS RIPE,YOU HAVETO MAKE IT FALL" (CHE GUEVARA)

    5. mwankuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2010
      Posts : 258
      Rep Power : 541
      Likes Received
      46
      Likes Given
      58

      Default Re: Majina ya walioomba kazi wizara ya afya haya hapa

      Quote By King Kong III View Post
      Thanks mkuu
      Kwa pamoja tunaweza
      "THE REVOLUTION IS NOT AN APPLE THAT FALLS WHEN IT IS RIPE,YOU HAVETO MAKE IT FALL" (CHE GUEVARA)

    6. JF SMS Swahili

    7. Wilbert1974's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th February 2011
      Location : Mwanza city
      Posts : 1,349
      Rep Power : 736
      Likes Received
      347
      Likes Given
      1663

      Default Re: Majina ya walioomba kazi wizara ya afya haya hapa

      Asante kwa taarifa! Ila tangazo lina mapungufu mengi tu... Ni vigumu kuamini kama limeandalikwa kutoka wizarani???!

    8. Ndibalema's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th April 2008
      Location : Mbagala
      Posts : 8,802
      Rep Power : 6746581
      Likes Received
      2812
      Likes Given
      2766

      Default Re: Majina ya walioomba kazi wizara ya afya haya hapa

      Ubarikiwe mkuu
      "Makalio ya sufuria hayaogopi moto"

    9. Ulimakafu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Itabanya Balasi
      Posts : 13,077
      Rep Power : 3077
      Likes Received
      854
      Likes Given
      1916

      Default Re: Majina ya walioomba kazi wizara ya afya haya hapa

      Poa mkuu.

    10. Mwana Mnyonge's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd March 2011
      Posts : 242
      Rep Power : 512
      Likes Received
      30
      Likes Given
      19

      Default Re: Majina ya walioomba kazi wizara ya afya haya hapa

      poa mkuu

    11. Mlonda's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd April 2012
      Posts : 26
      Rep Power : 412
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Majina ya walioomba kazi wizara ya afya haya hapa

      Asante mkuu, mbona nimecheki sijapat hiyo orodha?

    12. sad's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th August 2012
      Posts : 288
      Rep Power : 444
      Likes Received
      38
      Likes Given
      1

      Default Re: Majina ya walioomba kazi wizara ya afya haya hapa

      mbona hakuna hayo majina unayosema kwenye website ya wizara ya afya? tuweke wazi ili tujue basi

    13. xiande's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd October 2012
      Posts : 90
      Rep Power : 399
      Likes Received
      12
      Likes Given
      0

      Default Re: Majina ya walioomba kazi wizara ya afya haya hapa

      ..wakubwa kazi hamna kwa sasa wizara haihitaji wafanyakazi
      kama kweli ingekuwa inahitaji tokea wengine mmemaliza internship zenu tokea mwaka juzi mngekuwa mpo mtaani bila kazi??dah hii ndo tanzania liwalo na liwe ndo mana ya ule msemo aliosema bungeni

    14. Danvis84's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 26th February 2014
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Majina ya walioomba kazi wizara ya afya haya hapa

      hiyo orodha iko wapi jamani mbona cioni.

    15. Secret Service's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Location : Washington DC
      Posts : 2,053
      Rep Power : 893
      Likes Received
      440
      Likes Given
      985

      Default

      Quote By Danvis84 View Post
      hiyo orodha iko wapi jamani mbona cioni.
      Tangazo la mwaka juzi (2012) kiongozi.

    16. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...