JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: JWTZ kukabidhiwa mji wa Goma na UN-soldiers

    Report Post
    Results 1 to 15 of 15
    1. #1
      R.B's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2012
      Posts : 3,657
      Rep Power : 10554
      Likes Received
      1104
      Likes Given
      664

      Default JWTZ kukabidhiwa mji wa Goma na UN-soldiers



      Goma, Democratic Republic of Congo - M23 rebels have held their official handover ceremony marking the end of the occupation of Goma in the eastern Democratic Republic of Congo (DRC).
      "We are leaving Goma, the officials are leaving and the police are leaving," General Sultan Makenga, head of M23 army, said on Saturday.
      "The fight is over now," he said, adding: "We are showing that we are respecting our commitment. I think Kinshasa will also respect this commitment."
      Makenga said, however, that if Kinshasa did not honour their commitment, "we are not very far and we can come back".
      Makenga said around 100 soldiers will stay around the airport.

    2. Baba V's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2010
      Location : Planet Nibiru
      Posts : 19,442
      Rep Power : 88126061
      Likes Received
      9187
      Likes Given
      10916

      Default re: JWTZ kukabidhiwa mji wa Goma na UN-soldiers

      Sijui unataka nini wewe

    3. Scofied's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2012
      Location : A-City
      Posts : 1,714
      Rep Power : 811
      Likes Received
      485
      Likes Given
      101

      Default re: JWTZ kukabidhiwa mji wa Goma na UN-soldiers

      Asante kwa taarifa

    4. LINCOLINMTZA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th March 2011
      Location : Opposite The JF Web Page
      Posts : 1,613
      Rep Power : 864
      Likes Received
      497
      Likes Given
      292

      Default Re: JWTZ kukabidhiwa mji wa Goma na UN-soldiers

      Ndo matunda yanayoitwa Mtwetwe kule kwetu Usukumani? Uzuri wake nje tu lakini ndani limeoza. Kichwa cha habari hakiendani kabisa na ujumbe.
      Love everybody, trust no body. If you can not convince them, confuse them. If you can not teach them, cheat them.

    5. No admission's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 26th November 2011
      Posts : 216
      Rep Power : 540
      Likes Received
      66
      Likes Given
      130

      Default Re: JWTZ kukabidhiwa mji wa Goma na UN-soldiers

      Quote By LINCOLINMTZA View Post
      Ndo matunda yanayoitwa Mtwetwe kule kwetu Usukumani? Uzuri wake nje tu lakini ndani limeoza. Kichwa cha habari hakiendani kabisa na ujumbe.
      Mbona naona kinaendana na habari yenyewe? Au hujasikiliza Video clip iliyoambatanishwa?
      R.B likes this.


    6. LINCOLINMTZA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th March 2011
      Location : Opposite The JF Web Page
      Posts : 1,613
      Rep Power : 864
      Likes Received
      497
      Likes Given
      292

      Default Re: JWTZ kukabidhiwa mji wa Goma na UN-soldiers

      Quote By No admission View Post
      Mbona naona kinaendana na habari yenyewe? Au hujasikiliza Video clip iliyoambatanishwa?
      Samahani wakubwa nilipitiwa kidogo. Kumbe mwandishi mwenyewe ni R.B, hii kitu lazima iwe imeiva. Namwaminia sana R.B.
      Love everybody, trust no body. If you can not convince them, confuse them. If you can not teach them, cheat them.

    7. #7
      Manyi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th December 2011
      Posts : 3,250
      Rep Power : 1145
      Likes Received
      590
      Likes Given
      387

      Default Re: JWTZ kukabidhiwa mji wa Goma na UN-soldiers

      R.B Ongeza nyama basi kwenye hii habari iendane na heading bana!

    8. #8
      Edson's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th March 2009
      Posts : 8,350
      Rep Power : 37553379
      Likes Received
      2362
      Likes Given
      615

      Default Re: JWTZ kukabidhiwa mji wa Goma na UN-soldiers

      Quote By LINCOLINMTZA View Post
      Samahani wakubwa nilipitiwa kidogo. Kumbe mwandishi mwenyewe ni R.B, hii kitu lazima iwe imeiva. Namwaminia sana R.B.
      kaandika mwenyewe au huwa ni mtaalamu wa kukopi na kupaste....
      I'm Naturaly Evasive..

    9. majebere's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 3,387
      Rep Power : 0
      Likes Received
      629
      Likes Given
      186

      Default Re: JWTZ kukabidhiwa mji wa Goma na UN-soldiers

      Acha na sisi tukaibe madini yao.
      Gurta likes this.

    10. Ally Kombo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th November 2010
      Location : Dar es salaam
      Posts : 11,436
      Rep Power : 2573
      Likes Received
      2507
      Likes Given
      624

      Default

      Quote By majebere View Post
      Acha na sisi tukaibe madini yao.
      Hilo la maana !

    11. Gurta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th September 2010
      Location : File No. AD-199
      Posts : 2,144
      Rep Power : 1065
      Likes Received
      444
      Likes Given
      588

      Default Re: JWTZ kukabidhiwa mji wa Goma na UN-soldiers

      Quote By majebere View Post
      Acha na sisi tukaibe madini yao.
      Haya ya kwetu tumeyashindwa, seuze hayo? Na usisahau kutakuwa na mtiti na Wanyarwanda.
      My IGNORANCE amuses me!

    12. Lukolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2009
      Location : Iringa
      Posts : 5,101
      Rep Power : 86242778
      Likes Received
      3023
      Likes Given
      2052

      Default Re: JWTZ kukabidhiwa mji wa Goma na UN-soldiers

      Nimewapenda hao waasi kwa jinsi wanavyoongea kiswahili vizuri.
      Kama mtu alikuwa waziri au hata mkuu wa mkoa katika serikali ya Kikwete, hafai kuwa Rais wa Tanzania. Kimsingi mtu huyo ni sehemu ya uongozi mbovu na wa hovyo ulioliingiza taifa letu katika umaskini mkubwa na mdororo wa uchumi tulionao sasa. Kama mtu huyu alijua namna ya kuiokoa nchi na hakufanya hivyo, ina maana alitusaliti watanzania na hafai kuwa Rais wa nchi. Kama hakujua ni nini cha kumshauri Kikwete ili Mambo yaende sawa, ina maana hana analolijua. Je anataka awe Rais ili afanye nini ilihali hakuna alijualo?

    13. #13
      juni's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th April 2011
      Posts : 87
      Rep Power : 8921
      Likes Received
      17
      Likes Given
      0

      Default Re: JWTZ kukabidhiwa mji wa Goma na UN-soldiers

      wana madai ya msingi

    14. August's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th June 2007
      Posts : 3,380
      Rep Power : 1409
      Likes Received
      482
      Likes Given
      5588

      Default Re: JWTZ kukabidhiwa mji wa Goma na UN-soldiers

      Quote By juni View Post
      wana madai ya msingi
      ya kudai ardhi na haki za watusi kwenye nchi ya watu?
      jambo la msingi la kufanya ni kuwaorodhesha wote na kuwapa kijiji au ardhi mbali na mpaka wa rwanda, kama mwl alivyo kuwa ana fanya mgeni mkaazi wa karagwe una mpeleka songea au mtwara, akikaa hapo mpakani mwishowe watasema karagwe ni sehemu yao

    15. kadoda11's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : Planet Earth
      Posts : 8,640
      Rep Power : 122501485
      Likes Received
      3518
      Likes Given
      1886

      Default Re: JWTZ kukabidhiwa mji wa Goma na UN-soldiers

      Quote By LINCOLINMTZA View Post
      Ndo matunda yanayoitwa Mtwetwe kule kwetu Usukumani? Uzuri wake nje tu lakini ndani limeoza. Kichwa cha habari hakiendani kabisa na ujumbe.
      hajakosea mkuu.maelezo yote yapo ktk video.jaribu kui-preview.hata mimi nilidhani mleta mada kakurupuka.
      "The only true wisdom is in knowing you know nothing"


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...