JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Je, ni kweli Bush kanunua kiwanja Kigamboni?..

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 29
    1. Mkandara's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2006
      Location : T dot
      Posts : 13,947
      Rep Power : 7745
      Likes Received
      5471
      Likes Given
      4804

      Question Je, ni kweli Bush kanunua kiwanja Kigamboni?..

      Ndugu wana Jamii,
      Kuna habari huku majuu zinasambaa sana kwamba Bush (Kichaka) amenunua sehemu kubwa sana Kigambioni na anataka kuwekesha (uwekezaji) sijui kitu gani..Ndio maana ziara yake Bongo ilichukua muda mrefu sana na inasemekana kisha kuja tena Bongo baada ya kukabidhi madaraka kwa Obama ktk kumalizia malizia taratibu za umiliki..
      Je, maneno haya kweli?!? au ndio yale ya kambi ya kijeshi ya Marekani baada ya Kenya kuwatolea nje!
      Kale ka - nzi kako wapi?..
      Exploration of reality


    2. Abdulhalim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th July 2007
      Location : Taipei 101
      Posts : 16,516
      Rep Power : 4052
      Likes Received
      1541
      Likes Given
      719

      Default re: Je, ni kweli Bush kanunua kiwanja Kigamboni?..

      Aliyekulitea hizi tetesi ulitakiwa umuulize iwapo anajua kuwa ardhi ya Tanzania ni mali ya serikali.
      "..siamini mtu anaeza toka Simanjiro (akitawadha kwa magunzi) akajifanya kujua kuliko mie (wa pwani).."

    3. Pdidy's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 13,523
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1646
      Likes Given
      986

      Default re: Je, ni kweli Bush kanunua kiwanja Kigamboni?..

      Aliyekulitea hizi tetesi ulitakiwa umuulize iwapo anajua kuwa ardhi ya Tanzania ni mali ya serikali

      kama unalijua hili kawaulize BARRICK imepewa miaka mingapi!!!???tema mate chini
      just for info;kweli amenuunua bush na fmailia yake sehemu kubwa tu na watanzania wengi tumeathirika;mi ni mmoja wapo;nilikuwa na kiwanja viwili huko kigamboni kimoja nikaambiwa ntafidiwa kuna ujenzi wa nyumba za wananchi na majengo mengi tu;tukauliza wakati mkigawa hamkujua wakatumbia hii ni georgr bush foundation
      wacha hilo nilikuwa nimeanza kalinta wamesimamisha ujenzi wote kuna watu walikuwa wanamalizia kujenga mahoteli;wanaambiwa ati wasimamishe;;;;;

    4. Abdulhalim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th July 2007
      Location : Taipei 101
      Posts : 16,516
      Rep Power : 4052
      Likes Received
      1541
      Likes Given
      719

      Default re: Je, ni kweli Bush kanunua kiwanja Kigamboni?..

      Quote By sweetbaby View Post
      Aliyekulitea hizi tetesi ulitakiwa umuulize iwapo anajua kuwa ardhi ya Tanzania ni mali ya serikali

      kama unalijua hili kawaulize BARRICK imepewa miaka mingapi!!!???tema mate chini
      just for info;kweli amenuunua bush na fmailia yake sehemu kubwa tu na watanzania wengi tumeathirika;mi ni mmoja wapo;nilikuwa na kiwanja viwili huko kigamboni kimoja nikaambiwa ntafidiwa kuna ujenzi wa nyumba za wananchi na majengo mengi tu;tukauliza wakati mkigawa hamkujua wakatumbia hii ni georgr bush foundation
      wacha hilo nilikuwa nimeanza kalinta wamesimamisha ujenzi wote kuna watu walikuwa wanamalizia kujenga mahoteli;wanaambiwa ati wasimamishe;;;;;
      Pointi yako ssielewi hapa.

      Kama sheria imebadilika ningekuwa na la kuongelea, for far sioni hoja ya kujadili.

      BTW,pole kwa kupoteza ardhi (ambayo hata hivyo ni mali ya waTZ wote, serikali ikiwa guarantor wake).

      Shukran.
      "..siamini mtu anaeza toka Simanjiro (akitawadha kwa magunzi) akajifanya kujua kuliko mie (wa pwani).."

    5. Mtanzania's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2006
      Location : UK
      Posts : 5,399
      Rep Power : 5638
      Likes Received
      452
      Likes Given
      120

      Default re: Je, ni kweli Bush kanunua kiwanja Kigamboni?..

      Quote By Mkandara View Post
      Ndugu wana Jamii,
      Kuna habari huku majuu zinasambaa sana kwamba Bush (Kichaka) amenunua sehemu kubwa sana Kigambioni na anataka kuwekesha (uwekezaji) sijui kitu gani..Ndio maana ziara yake Bongo ilichukua muda mrefu sana na inasemekana kisha kuja tena Bongo baada ya kukabidhi madaraka kwa Obama ktk kumalizia malizia taratibu za umiliki..
      Je, maneno haya kweli?!? au ndio yale ya kambi ya kijeshi ya Marekani baada ya Kenya kuwatolea nje!
      Kale ka - nzi kako wapi?..
      Mkuu Mkandara,

      Kweli Bush ataenda Tanzania bila ya media yoyote ya Tanzania kujua?

      Inawezekana amenunua ardhi lakini sidhani kama ameenda TZ kimya kimya.

      Pia kama ni kweli amenunua ardhi TZ ni jambo zuri. Hata kama simpendi Bush lakini jambo lolote ambalo linaweza kuwaongezea mlo Watanzania wenzangu hata kama ni wachache mimi nitaliunga mkono.

      Kitendo cha mtu kama Bush kukaaa TZ hata kwa wiki moja tayari kuna Watanzania kibao wanaweza kufaidika.

    6. JF SMS Swahili

    7. mwakatojofu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th December 2008
      Posts : 204
      Rep Power : 620
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default re: Je, ni kweli Bush kanunua kiwanja Kigamboni?..

      Quote By Mtanzania View Post
      Mkuu Mkandara,

      Kweli Bush ataenda Tanzania bila ya media yoyote ya Tanzania kujua?

      Inawezekana amenunua ardhi lakini sidhani kama ameenda TZ kimya kimya.

      Pia kama ni kweli amenunua ardhi TZ ni jambo zuri. Hata kama simpendi Bush lakini jambo lolote ambalo linaweza kuwaongezea mlo Watanzania wenzangu hata kama ni wachache mimi nitaliunga mkono.

      Kitendo cha mtu kama Bush kukaaa TZ hata kwa wiki moja tayari kuna Watanzania kibao wanaweza kufaidika.

      nimepata kusoma sehemu wanasema ana hisa au ni mtu muhimu katka likampuni la barrick.

      tunalitambua likampuni hilo kama limekuja kuwekeza katka sekta ya madini. kama kweli atakuja nunua eneo huko kigamboni kwa shughuli zake basi anakuja kuwekeza kama alivyowekeza awali hapa tz kupitia barrick.

      lakin kuna taarifa kuwa hatupati chochote cha maana kwenye uwekezaj wa kampun la barrick. ni kama wanajichimbia madin na kuondoka nayo bure. udhibit mdogo, udanganyifu mwingi na hatuwez kuacha kuwalaumu barrick kwa hilo pia (na wamiliki wake). na mengine mengi ya ovyo yanaripotiwa kuhusu hilo li barrick.

      sasa shareholder wa hilo likampun lisilo taka tufaidike na mawe yetu anakuja tena 'kuwekeza'. unafikiri amebadilika? unafikir tutafaidika na uwekezaj huo safar hii? kwanin haikuwezekana kule kwenye madin iwezekane kigambon?

    8. Mtanzania's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2006
      Location : UK
      Posts : 5,399
      Rep Power : 5638
      Likes Received
      452
      Likes Given
      120

      Default re: Je, ni kweli Bush kanunua kiwanja Kigamboni?..

      Quote By mwakatojofu View Post
      nimepata kusoma sehemu wanasema ana hisa au ni mtu muhimu katka likampuni la barrick.

      tunalitambua likampuni hilo kama limekuja kuwekeza katka sekta ya madini. kama kweli atakuja nunua eneo huko kigamboni kwa shughuli zake basi anakuja kuwekeza kama alivyowekeza awali hapa tz kupitia barrick.

      lakin kuna taarifa kuwa hatupati chochote cha maana kwenye uwekezaj wa kampun la barrick. ni kama wanajichimbia madin na kuondoka nayo bure. udhibit mdogo, udanganyifu mwingi na hatuwez kuacha kuwalaumu barrick kwa hilo pia (na wamiliki wake). na mengine mengi ya ovyo yanaripotiwa kuhusu hilo li barrick.

      sasa shareholder wa hilo likampun lisilo taka tufaidike na mawe yetu anakuja tena 'kuwekeza'. unafikiri amebadilika? unafikir tutafaidika na uwekezaj huo safar hii? kwanin haikuwezekana kule kwenye madin iwezekane kigambon?
      Mkuu,

      Matatizo ya Barrick wa kuwalaumu ni viongozi wetu ambao wameingia mikataba mibovu kwa faida zao binafsi.

      Pia mtu kuwa na share kwenye kampuni fulani haina maana anakubaliana na maamuzi yote ya kampuni hiyo. Shareholders walio wengi hawana sauti kabisa kwenye managements za kampuni hizo zaidi ya kusubiri malipo ya investment zao.

      Watanzania inabidi ifike mahali tuache kuwa against uwekezaji na badala yake tuwe wajanja wa kutumia hizo opportunities kwa faida ya nchi na wananchi wetu.

      Tanzania itaendelea pale ambapo sehemu kubwa ya raia wetu watakuwa na kazi, hili haliwezi kufanyika kama hakutakuwa na investments mbalimbali zinazofanywa na wenyeji pamoja na wageni. Muhimu tu ni kuhakikisha Tanzania kama nchi inafaidika kutokana na hizi investments na sio sasa ambapo faida kwa wananchi ni ndogo sana.

    9. Shapu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th January 2008
      Location : Citizen of the World
      Posts : 1,684
      Rep Power : 963
      Likes Received
      220
      Likes Given
      409

      Default re: Je, ni kweli Bush kanunua kiwanja Kigamboni?..

      Quote By sweetbaby View Post
      Aliyekulitea hizi tetesi ulitakiwa umuulize iwapo anajua kuwa ardhi ya Tanzania ni mali ya serikali

      kama unalijua hili kawaulize BARRICK imepewa miaka mingapi!!!???tema mate chini
      just for info;kweli amenuunua bush na fmailia yake sehemu kubwa tu na watanzania wengi tumeathirika;mi ni mmoja wapo;nilikuwa na kiwanja viwili huko kigamboni kimoja nikaambiwa ntafidiwa kuna ujenzi wa nyumba za wananchi na majengo mengi tu;tukauliza wakati mkigawa hamkujua wakatumbia hii ni georgr bush foundation
      wacha hilo nilikuwa nimeanza kalinta wamesimamisha ujenzi wote kuna watu walikuwa wanamalizia kujenga mahoteli;wanaambiwa ati wasimamishe;;;;;
      Wewe Sweetbaby,
      Taratibu....we hebu ongea vizuri hapa mana nami nina ka-sehemu pale. Mbona nilisikia kwenye press conf waziri akitangaza hamna kitu kama hicho?????
      Unasema kweli umesimamishiwa ujenzi? Halafu ni maeneo gani hayo?? Pse chonde chonde si unajua maisha yenyewe mpaka ununu ka plot ni kudunduliza wasije wajanja wakaninyanyanya mimi nibaki patupu maana hata title sina. msiniulize kwa nini sija!
      "WHEN YOU REFUSE TO GIVE UP COMPETELY, THATS WHEN GOOD THINGS TEND TO HAPPEN! Never give up!" Shapu

    10. mmaroroi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th May 2008
      Posts : 2,466
      Rep Power : 1104
      Likes Received
      134
      Likes Given
      85

      Default re: Je, ni kweli Bush kanunua kiwanja Kigamboni?..

      Kama ni kweli Bush kanunua ardhi Kigamboni basi ni baraka kwa wenye ardhi na TZ kwani kipato kitaongezeka ilimradi kusiwe na ubabaishaji na udanganyifu.

    11. skasuku's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 19th April 2008
      Posts : 112
      Rep Power : 640
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default re: Je, ni kweli Bush kanunua kiwanja Kigamboni?..

      Mbona hizi habari ni kama za redio mbao.

      Leteni habari zenye uhakika. Wewe Mkandara, hizo data umezipata wapi. Lete source.

    12. Chuma's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th December 2006
      Posts : 1,464
      Rep Power : 975
      Likes Received
      12
      Likes Given
      4

      Default re: Je, ni kweli Bush kanunua kiwanja Kigamboni?..

      Eneo la Kigamboni limewekwa ready kwa wawekezaji..ni mipango Mipya ya Miji. Even GOT imechukua viwanja vingi kwajili ya kutengeneza nyumba kama za Osterbay/Msasani style...

      So Kama unae muwekezaji basi mlete nyumbani...wanatakiwa serious investors kama anavyosema JK, sio mtu akae na viwanja akisubiri kuja kuwalangua watz.

      Mradi huu hautahusu viwanja 20,000 vilivyopimwa...so zoezi nafikiri litaanza upya la Tathmini, sasa wadau wa GOT wapo busy kutengeneza PLAN, then hao wawekezaji waje...so inawezekana Bush Foundation wameonesha interest ya kuwekeza...na Wengine wapo tayari kuwekeza...wanakaribishwa..!!!

      Ila Angalizo..watu wa TIC wamekuwa moja wapo wa vikwazwo vya uwekezaji...wawekezaji wakija wao wanataka kitu kidogo..Huwezi tegemea nchi za nje kama zitakuja kuwekeza, otherwise tutawapata akina Richmond kuja kuwekeza...

      Kwa watu waliotembelea Dubai au wanampango wa kutembelea Dubai wafike Dragon Mall...Hilo Mall la wachina watupu...na hio Serikali ya China ime-invest sio watu binafsi....then Gov ya China imewapa wananchi wake waendeshe...sie badala kuwakaribisha serious investor tunawakaribisha machinga kuja kuuza maua k/koo...AKILI zetu zimejaa Makohozi...(samahani wadau inakasirisha)

    13. mwakatojofu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th December 2008
      Posts : 204
      Rep Power : 620
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Je, ni kweli Bush kanunua kiwanja Kigamboni?..

      Quote By Mtanzania View Post
      Mkuu,

      Matatizo ya Barrick wa kuwalaumu ni viongozi wetu ambao wameingia mikataba mibovu kwa faida zao binafsi.

      Pia mtu kuwa na share kwenye kampuni fulani haina maana anakubaliana na maamuzi yote ya kampuni hiyo. Shareholders walio wengi hawana sauti kabisa kwenye managements za kampuni hizo zaidi ya kusubiri malipo ya investment zao.

      Watanzania inabidi ifike mahali tuache kuwa against uwekezaji na badala yake tuwe wajanja wa kutumia hizo opportunities kwa faida ya nchi na wananchi wetu.

      Tanzania itaendelea pale ambapo sehemu kubwa ya raia wetu watakuwa na kazi, hili haliwezi kufanyika kama hakutakuwa na investments mbalimbali zinazofanywa na wenyeji pamoja na wageni. Muhimu tu ni kuhakikisha Tanzania kama nchi inafaidika kutokana na hizi investments na sio sasa ambapo faida kwa wananchi ni ndogo sana.
      shida ni kama sisi ni wajanja na tumestaarabika kufikia hapo

    14. Mkandara's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2006
      Location : T dot
      Posts : 13,947
      Rep Power : 7745
      Likes Received
      5471
      Likes Given
      4804

      Default Re: Je, ni kweli Bush kanunua kiwanja Kigamboni?..

      Mtanzania,
      Mkuu kwanza heshima mbele..
      Hizi ni habari za tetesi nilizozipata toka kijiweni hapa na ndio maana nimetaka kuuliza wana JF kama wana taarifa hizi..
      Kuhusuiana na kuja kwa Bush kimya kimya mkuu wangu hilo linawezekana kwani hata Jimmy Carter alipomaliza urais wake alikuja TZ kimya kimya na ardhi ambayo alijishughulisha na kilimo cha ngano.. hadi leo hii navyozungumza sijui eneo alochukua wala huo mradi umemsaidia nini Tanzania!..Mbali na tetesi nyingine kuwa Carter alikuwa na foundation iliyohusiana na Utalii wa kupanda milima..
      Miaka imekwenda, Tanzania kubwa na siwezi kufuatilia habari kama hizi kama vile ndio maisha yangu..kuhusiana na Barricks mkuu wangu mbali na viongozi wetu hawa jamaa wanafahamika dunia nzima kwa Unyonyaji...Makosa yameanza pale tu tulipowakaribisha wao tukifikiria kwamba ni Wawekezaji..Hili neno wawekezaji, linatumika vibaya sana kwani tunaishi kama dangulo ambalo fedha ndio inapewa thamani kuliko utu wetu..
      Sasa nachotaka mimi kuelewa hapo Kigamboni kuna kitu gani ambacho Bush anaweza kuwekeza kiasi kwamba wananchi waporwe ardhi na kumpa Bush ambaye kiutaalam hana expertise nje ya Urais wake... hana elimu zaidi ya kushinda mtihani akiwa mwanachama wa Skull..Hata kusimamia visima vya mafuta vya baba yake vilimshinda..Nakuomba tazama sinema inayoitwa W...Utamfahamu vizuri Bush.. ni Kabuntas!..
      Exploration of reality

    15. Spear's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st June 2008
      Posts : 517
      Rep Power : 706
      Likes Received
      18
      Likes Given
      0

      Default Re: Je, ni kweli Bush kanunua kiwanja Kigamboni?..

      Quote By Mkandara View Post
      Ndugu wana Jamii,
      Kuna habari huku majuu zinasambaa sana kwamba Bush (Kichaka) amenunua sehemu kubwa sana Kigambioni na anataka kuwekesha (uwekezaji) sijui kitu gani..Ndio maana ziara yake Bongo ilichukua muda mrefu sana na inasemekana kisha kuja tena Bongo baada ya kukabidhi madaraka kwa Obama ktk kumalizia malizia taratibu za umiliki..
      Je, maneno haya kweli?!? au ndio yale ya kambi ya kijeshi ya Marekani baada ya Kenya kuwatolea nje!
      Kale ka - nzi kako wapi?..

      Kwa akili za viongozi wetu linawezekana hilo kwani mnajuwa Mabalozi wangapi wamegemewa Ardhi hapa TANZANIA kama ni bahashishi yao wakiwa tz au wakimaliza muda wao serekali inategemea mabalozi hao watakuwa wakipigia debe viongozi hao kwa mfano balozi yule mweusi wa kimarekani aliyemaliza muda wake kabla ya huyu mweupe inasadikiwa amemiliki Ardhi sehemu moja ya hapa TZ pia inasemekana amekuwa na uhusiana wa kimapenzi na mtoto wakike miongoni mwa Marais walikuwa Madarakani hivi sasa kwa hayo basi inawezekana Bushi kuwa ameshamegewa sehemu yake

    16. Lugaon's Avatar
      Member Array
      Join Date : 17th February 2009
      Posts : 33
      Rep Power : 577
      Likes Received
      2
      Likes Given
      5

      Default Re: Je, ni kweli Bush kanunua kiwanja Kigamboni?..

      hii hi story tu mbona hamna ushahidi?

    17. MpigaFilimbi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th April 2008
      Location : Uvunguni
      Posts : 1,152
      Rep Power : 842
      Likes Received
      154
      Likes Given
      88

      Default Re: Je, ni kweli Bush kanunua kiwanja Kigamboni?..

      Quote By Mtanzania View Post
      Mkuu,



      Pia mtu kuwa na share kwenye kampuni fulani haina maana anakubaliana na maamuzi yote ya kampuni hiyo. Shareholders walio wengi hawana sauti kabisa kwenye managements za kampuni hizo zaidi ya kusubiri malipo ya investment zao.
      ..nakubaliana na kupingana na wewe!!Ni kweli kwamba unaweza kuwa na share kwenye kampuni na usiwe na sauti kwenye maamuzi, lakini ukweli unabaki kuwa uendeshaji wa kampuni ni lazima uwe unaendana na misingi ambayo unaisimamia, labda kama lengo lako ni dividend peke yake! Hata hivyo nadhani kuna organization ilipull out of Barick kwa kupinga jinsi hao jamaa walivyohandle mambo ya Bulyanhulu! Kama Bush ni mmoja wa shareholders ni wazi anakubaliana nao otherwise angeweza kuinvest elsewhere ambako anadhani biashara inafanywa in a fair way. Bush ni mtu mwenye personal agenda siku zote, na kama kawaida yetu huwa hatutafakari mambo tunajitumbukiza tu kwenye makubaliano hata kama si ya faida kwa watu wetu, bali ya faida kwa urafiki wa JK na Bush! Ukweli kwamba wananchi wengi wanaweza kufaidika kwa investment hauwezi kupingwa, bado hatujui ni investment ya aina gani ni repulcation yake kwa jamii, kama haiwezi kutuweka kwenye win-win situation hatuna haja ya kuruhusu ujio wake in the first place!!

    18. Mkandara's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2006
      Location : T dot
      Posts : 13,947
      Rep Power : 7745
      Likes Received
      5471
      Likes Given
      4804

      Default Re: Je, ni kweli Bush kanunua kiwanja Kigamboni?..

      Lugaon,
      Mkuu hata ushahidi wa kwamba wewe una kiwanja TZ sina, lakini haina maana huna ama unacho..hizi ni tetesi! kama wewe unajua lolote kwa uhakika tumwagie mkuu.
      Exploration of reality

    19. Jamco_Za's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th July 2007
      Posts : 1,256
      Rep Power : 905
      Likes Received
      48
      Likes Given
      6

      Default Re: Je, ni kweli Bush kanunua kiwanja Kigamboni?..

      Mimi nia kiwanja kigamboni lakini sijaambiwa kitu na last time went there watu wanaendelea na ujenzi kama kawaida, mimi nipo tuangoma perhaps ni somewhere else lakini nafikiri si habari za uhakika

    20. Pdidy's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 13,523
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1646
      Likes Given
      986

      Default Re: Je, ni kweli Bush kanunua kiwanja Kigamboni?..

      Pointi yako ssielewi hapa.

      Kama sheria imebadilika ningekuwa na la kuongelea, for far sioni hoja ya kujadili.

      BTW,pole kwa kupoteza ardhi (ambayo hata hivyo ni mali ya waTZ wote, serikali ikiwa guarantor wake).

      Shukran

      Itakuwa ngumu kuielewa kama umeshindwa kuelewa na kujibu mada halisi#
      ciao

    21. Pdidy's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 13,523
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1646
      Likes Given
      986

      Default Re: Je, ni kweli Bush kanunua kiwanja Kigamboni?..

      Shapu
      Shapu is a Citizen of the World
      Senior Member Join Date: Thu Jan 2008
      Location: Citizen of the World
      Posts: 117
      Rep Power: 22

      Thanks: 217
      Thanked 38 Times in 30 Posts
      Credits: 4,150

      re: Je, ni kweli Bush kanunua kiwanja Kigamboni?..

      --------------------------------------------------------------------------------

      Quote: sweetbaby
      Aliyekulitea hizi tetesi ulitakiwa umuulize iwapo anajua kuwa ardhi ya Tanzania ni mali ya serikali

      kama unalijua hili kawaulize BARRICK imepewa miaka mingapi!!!???tema mate chini
      just for info;kweli amenuunua bush na fmailia yake sehemu kubwa tu na watanzania wengi tumeathirika;mi ni mmoja wapo;nilikuwa na kiwanja viwili huko kigamboni kimoja nikaambiwa ntafidiwa kuna ujenzi wa nyumba za wananchi na majengo mengi tu;tukauliza wakati mkigawa hamkujua wakatumbia hii ni georgr bush foundation
      wacha hilo nilikuwa nimeanza kalinta wamesimamisha ujenzi wote kuna watu walikuwa wanamalizia kujenga mahoteli;wanaambiwa ati wasimamishe;;;;;

      Wewe Sweetbaby,
      Taratibu....we hebu ongea vizuri hapa mana nami nina ka-sehemu pale. Mbona nilisikia kwenye press conf waziri akitangaza hamna kitu kama hicho?????
      Unasema kweli umesimamishiwa ujenzi? Halafu ni maeneo gani hayo?? Pse chonde chonde si unajua maisha yenyewe mpaka ununu ka plot ni kudunduliza wasije wajanja wakaninyanyanya mimi nibaki patupu maana hata title sina. msiniulize kwa nini sija!

      Sharp;
      Mkuu hii ni kweli na halisi;tuko wengi tumeambiwa tusiendele na ujenzi ndugu yangu
      huyu waziri anapiga siasa nenda wizarani upate ukweli halisi

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Kiwanja Kibada Kigamboni.
      By KakaKiiza in forum Matangazo madogo
      Replies: 3
      Last Post: 30th December 2011, 12:14
    2. Kiwanja Kibada Kigamboni kinauzwa
      By conman in forum Matangazo madogo
      Replies: 6
      Last Post: 26th October 2011, 18:08
    3. Kiwanja kinauzwa kigamboni
      By Mateso in forum Matangazo madogo
      Replies: 4
      Last Post: 9th September 2011, 15:23
    4. Nauza kiwanja+ nyumba-kigamboni
      By KasomaJr in forum Jukwaa La Biashara na Uchumi
      Replies: 15
      Last Post: 8th May 2011, 21:09
    5. kununua kiwanja kigamboni
      By sister sista in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 4
      Last Post: 9th November 2010, 20:43

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...